Business

😍 Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất! 😍

Bắc Ninh Media

📞 Hotline: 0917658468 - 0222 6536789 - 0946748285
🌐 Website: https://bacninhmedia.com
🔗 Facebook: https://facebook.com/cameraquansatbacninh99

Bài viết liên quan

Tin tức nội bộ

Bắc Ninh Media thông báo Lịch nghỉ lễ 30/4 – 1/5

Kính gửi Quý khách hàng và Đối tác, Bắc Ninh Media xin thông báo lịch nghỉ lễ 30/4...

Dịch vụ Giải pháp Lắp đặt camera quan sát Tin tức cập nhật

Giải pháp giám sát khu vực công cộng bằng camera quan sát chất lượng hiệu quả

Giải pháp camera quan sát cho các phương tiện công cộng Giải pháp camera quan sát cho phương tiện...

Tin tức cập nhật

Lắp đặt máy chiếu, lắp máy chiếu tại Bắc Ninh giá treo máy chiếu điện

Lắp đặt máy chiếu tại Bắc Ninh, thi công lắp máy chiếu tại Bắc Ninh chất lượng chuyên...

Tin tức cập nhật

Bắc Ninh Media thông báo nghỉ lễ tết Dương lịch 2023

Bắc Ninh Media xin trân trọng thông báo tới Quý Khách hàng, Đối tác về thời gian nghỉ...

Tin tức cập nhật

Ưu điểm tuyệt vời của màn chiếu di động 3 chân

Có nhiều loại màn chiếu khác nhau, mỗi loại có ưu nhược điểm riêng nhưng không thể nghi...

Tin tức cập nhật

Camera quan sát an ninh loại nào tốt nhất?

Không phải tự nhiên mà các hãng sản xuất nổi tiếng bởi thương hiệu của họ. Giữa một...

Tin tức cập nhật

Công nghệ HD-TVI là gì?

Công nghệ HD-TVI là gì? Camera công nghệ HD-TVI (HIgh definition transport video interface) là camera sử dụng công nghệ...

Công nghệ Tin tức cập nhật

So sánh công nghệ camera AHD Với HD-CVI, HD-TVI, HD-SDI độ nét cao

Thời gian vừa rồi camera Bắc Ninh đã giới thiệu về công nghệ camera AHD, HD-CVI, HD-TVI, HD-SDI. Để...

Dịch vụ Giải pháp Lắp đặt camera quan sát Tin tức cập nhật

Lắp đặt camera tại Xã Liên Bão huyện Tiên Du

Dịch vụ Lắp đặt camera tại xã Liên Bão huyện TIên Du Bắc Ninh của Bắc Ninh Media. Bắc Ninh...

Xem tất cả